DALI UK-20 babbar motar hakar ma'adinai ce mai nauyin nauyin metric ton 20 da aka kera don kanana da matsakaitan ma'adinan dutse.Duk da girman nauyin kaya mai yawa, wannan babbar motar da ke ƙarƙashin ƙasa tana da faɗin gaba ɗaya da mafi yawan manyan motocin tan 15 a kasuwa.Muna da injunan Cummins, Volvo, Benz da Deutz na zaɓi.
Girma
Girman Gabaɗaya………..9000*2380*2480mm
Min Ƙarƙashin Ƙasa…….371mm
Matsakaicin Tsayi……………………….4480mm
Ƙwaƙwalwar hannu……………………………………… 4618mm
Juya Juya ………………………………… 42°
Iyawa
Standard Bucket……………………………… 10m3
Nauyin Nauyin………………………………….20000kg
Mafi Girma………………………………… 220KN
Clime Ability (Laden)………………………20°
Axle Oscillation Angle…………±10°
Ayyukan aiki
Gudun Gear 1st………….0~6km/h
Gudun Gear na Biyu……………….0~11km/h
Gudun Gear na uku………………….0~19km/h
Gudun Gear 4th………………….0 ~ 30km/h
Lokacin Kiwon Guga......≤12s
Lokacin Rage Guga…≤10s
Nauyi
Nauyin Aiki………..22500kg
Nauyin Ladan………………….42500kg
Gaban Axle (Ba komai)……….13500kg
Rear axle (Ba komai)………..9000kg
Gaban Axle (wanda aka ɗora)………….19400kg
Rear Axle (mai lodi) ………………….23100kg
Inji
Model……………………….Cummins QSL9
Ƙarfin wutar lantarki……………….242kw / 2100rpm
Matsakaicin karfin juyi…………1050nm/1400rpm
Amfanin Mai…195g/kwh
Matsala………7.5L
Emission……………………… EURO III / Tier 2
Tankin mai………………….280L
Tacewar iska………………….. Nau'in mataki/bushe
Mai tsarkakewa…………………. Mai kara kuzari & shiru
Canjawar Torque
Brand……………… DANA
Samfurin……………………….C5000
Axle
Brand……………………….. Kessler
Samfurin……………………….D81
Nau'in……………….. Tsayayyen axle na duniya
Banbanci (Gaba)….NO-SPIN
Banbanci (Baya)….Standard
Watsawa
Brand……………… DANA
Samfurin……………………………………….R36000
Dabarun & Taya
Taya………………….18.00-R25
Material………………….Nylon
●An ƙirƙira musamman don yin aiki a cikin mawuyacin yanayi na ƙarƙashin ƙasa
●Tier 3 engine tare da ƙananan amfani da man fetur, sabon nau'i-nau'i masu nauyi, FEA ingantaccen tsarin karfe da kuma abin dogara da sauƙi don kula da tsarin hydraulic.
● Girman kunkuntar yana ba da damar aiki a cikin kanun labarai ƙanana kamar mita 3x3
● Kulawa na yau da kullun na matakin ƙasa yana ba da damar sabis mafi aminci
● Akwatin ejector na zaɓi don ɗaukar kaya mai tsauri